General Alert

Xoay vốn KD bán ch Riviera Point Q7 99m² 2T440 sổ hồng riêng.

Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.44 Tỷ
(24646464.6/ m2)
Diện tích
99.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Xoay vốn KD bán ch Riviera Point Q7 99m² 2T440 sổ hồng riêng.
Cần bán gấp căn hộ chung cư riviera point, quận 7. + Diện tích: 99m². + kết cấu: 2phòng ngủ, 2WC. + View: Hồ bơi, sông Cả Cấm, Phú Mỹ Hưng. + Pháp lý: Sổ hồng cầm tay. + Nội thất cơ bản. + Giá bán: 2tỷ440tr Liên hệ: Tuệ Phương để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Miễn tiếp cò lái, môi giới.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 99.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 99.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng