General Alert

XOAY VỐN Bán CHCC Terra Royal Q3, 58m2, 2PN 1WC, 3tỷ160

Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.16 Tỷ
(54482758.6/ m2)
Diện tích
58.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu XOAY VỐN Bán CHCC Terra Royal Q3, 58m2, 2PN 1WC, 3tỷ160
BÁN GẤP CĂN HỘ TERRA ROYAL đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường 8,quận 3. - Diện tích: 58m2. - Kết cấu: 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm. - Ban công rộng rãi thoáng mát, view thành phố tuyệt đẹp. - Đã được trang bị nội thất đầy đủ. - Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal được thiết kế theo phong cách sang trọng, hiện đại bậc nhất Sài Gòn. Thiết kế mang phong cách nghỉ dưỡng với nhiều tiện ích bao gồm hồ bơi trên không ở độ cao 110m, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em, ... Đội ngũ quản lý chuyên nghiệp, an ninh góp phần tạo sự hoàn thiện cho phong cách sống tại Terra Royal. - Nằm trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa tiếp giáp với lý chính thắng – Trái tim của Sài Gòn. Chỉ mất 5 phút để đến chợ Bến Thành và tuyến metro số 1 Bến Thành – Đồng Nai. Chỉ 15 phút đến sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất. - Giá tốt hơn nhiều so với thị trường - Giá: 3.160.000.000Đ Miễn tiếp môi giới cò lái!!!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 58.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 58.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có