General Alert

Xây nhà bán gấp 200m2 mặt tiền chợ Chánh Phú Hòa_BD về kinh doanh ngay

Đường 30 Tháng 4, Phường Chánh Nghĩa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.15 Tỷ
(5750000.0/ m2)
Diện tích
200.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Xây nhà bán gấp 200m2 mặt tiền chợ Chánh Phú Hòa_BD về kinh doanh ngay
Tước đây, vợ chồng tôi có 3 miếng ở Mỹ Phước 3 thuộc phường Chánh Phú Hoà, thị xã Bến Cát, tỉnh Bình Dương. - Giờ cần tiền xây nhà nên vợ chồng tôi quyết định bán 1 trong 3 miếng để có tiền xoay sở. - Gía: 1 tỷ 150 TR/ nền. - Rất mong tìm được người thật lòng muốn mua. LIÊN HỆ 0906.312.221 GẶP TÂM - Xung quanh dân cư đông đúc, ngay cổng chợ Chánh Phú Hòa kd buôn bán sầm uất rất thuận tiện để buôn bán, công nhân qua lại tấp nập. - Ngay KĐT mới Bình Dương, gần KDL Đại Nam, cách TP. HCM 30p xe máy, chùa Bà 10p. - Phong cảnh đẹp, cây xanh vỉa hè thông thoáng, mát mẻ..., đã có điện, nước máy. + Sổ đỏ, pháp lý rõ ràng. - Đất đã lên thổ cư toàn bộ điện nước đầy đủ xây dựng ở ngay. + Giá chỉ 1.2 tỷ. Có thương lượng bán gấp. - Sang tên chuyển nhượng tại phòng công chứng tỉnh Bình Dương. LIÊN HỆ 0906.312.221 GẶP TÂM - Vợ chồng tôi xin cảm ơn mọi người đã xem tin.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 200.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 200.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng