General Alert

Vỡ nợ bán căn hộ Lexington Residence quận 2 150m2/6.37 tỷ

Mai Chí Thọ, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.37 Tỷ
(42466666.7/ m2)
Diện tích
150.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Vỡ nợ bán căn hộ Lexington Residence quận 2 150m2/6.37 tỷ
Vỡ nợ bán căn hộ Lexington Residence quận 2 DT 150m2 Giá 6.37 tỷ - Kết cấu 2 căn đập thông nhau, bao gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm. - Căn hộ được thiết kế kèm nội thất đầy đủ. - Ban công rộng rãi, thoáng mát, yên tĩnh. - Khu căn hộ còn tập hợp đầy đủ các tiện ích như hồ bơi, khu giải trí thư giãn ngoài trời, nhà hàng, cafe, sân vườn, công viên,... - Cách Trường Quốc tế ACG Việt Nam 1km, THPT Thủ Thiêm 2,2 km, Trường ngoại khóa TOMATO 2,4km,.... Pháp lí sổ hồng riêng MIỄN TIẾP CÒ LÁI, MÔI GIỚI LIÊN HỆ GẤP: NHÃ QUYÊN

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 150.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 150.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng