General Alert

Tôi có căn 2pn tầng 20 toà A cần nhượng lại cho khách có nhu cầu mua liên hệ: 0938122986

Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.95 Tỷ
(56896551.7/ m2)
Diện tích
87.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Tôi có căn 2pn tầng 20 toà A cần nhượng lại cho khách có nhu cầu mua liên hệ: 0938122986
Chính chủ bán căn hộ 2pn tầng 20 toà A bàn giao nội thất cao cấp từ CĐT nhà mới chưa ở. Căn hộ diện tích 87m2 thông thuỷ thiết kế 2PN, 2WC. Giá bán 4.95 tỷ bao phí (có thương lượng). Liên hệ: 0938122986.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 87.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 87.0 M2