General Alert

Tôi chính chủ cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 7m.hướng TN

Đại Lộ, Phường Tân Định, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

750 Triệu
(6521739.1/ m2)
Diện tích
115.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Tôi chính chủ cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 7m.hướng TN
Cần tiền xoay vòng vốn bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 7m.vị trí:Khu phố 4-Tân Định-Bến Cát-Bình Dương - Đất xây nhà,đầu tư gần ngay khu công nghiệp Mỹ Phước 3. - Liền kề trung tâm hành chính mới Bình Dương.Cách quốc lộ 13 chỉ 150m.Gần KDL Đại Nam. - Mặt tiền đường nhựa từ 7m và đất ở tại Đô Thị,dân cư đông,an ninh đảm bảo. - Cơ sở hạ tầng hoàn thiện,điện,nước kéo tận lô.cây xanh vỉa hè thoáng mát. - Xung quanh có chợ, trường học, bệnh viện, công viên,nằm liền kề với KHU CÔNG NGHIỆP lớn công nhân đông. - Thuận tiện ở, KD xây trọ,buôn bán.v.v... - Diện tích:115m2(6.8x17) - Gía bán đúng: 750 triệu(bao sổ) - Đất có sổ đỏ thổ cư 100%. Mua bán sang tên tại phòng công chứng nhà nước. - Chính chủ bao sang tên và làm các thủ tục giấy tờ trong vòng 7 ngày nhận sổ và đất. - Pháp lý minh bạch,rõ ràng.giấy tờ đầy đủ,có thể công chứng trong ngày. Vui lòng liên hệ:a Tiếp 0909418123-0972935963 gặp Nam

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 115.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 115.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng