General Alert

Tôi chính chủ cần bán gấp căn hộ Saigonres: 2PN giá: 2.5 tỷ, 3 PN giá 3 tỷ - LH 0901970388

Dự án Saigonres Plaza, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.5 Tỷ
(32467532.5/ m2)
Diện tích
77.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Tôi chính chủ cần bán gấp căn hộ Saigonres: 2PN giá: 2.5 tỷ, 3 PN giá 3 tỷ - LH 0901970388
Tôi chính chủ cần bán gấp căn hộ Saigonres 2PN, 2WC nhà chưa qua cho thuê 2PN giá: 2.5 tỷ, 3PN giá 3 tỷ. Giá trên có hỗ trợ vay ngân hàng, nhà có trang bị các nội thất. LH 0901970388.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 77.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 77.0 M2