General Alert

Tôi cần bán đất TDC phước khánh, sổ hồng riêng, chính chủ

Phạm Thái Bường, Xã Phước Khánh, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.35 Tỷ
(15259740.3/ m2)
Diện tích
154.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Tôi cần bán đất TDC phước khánh, sổ hồng riêng, chính chủ
Cần bán đất TĐC Phước Khánh được coi là nút thắt giao thông quan trọng giúp Nhơn Trạch kết nối được với nhiều địa điểm lớn như cảng Cát Lái, cao tốc Bến Lức – Long Thành, kết nối quận 7, Nhà Bè,… Nhờ thế, việc di chuyển của người dân được dễ dàng hơn cũng như các nhu cầu sinh hoạt được đáp ứng đầy đủ và tốt nhất. Với khung giá chưa tới 16tr/m diện tích từ 90m2 đến 154m2 từng vị trí và mặt đường hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa, điện nước, dân cư đông đúc. Cách phà Cát Lái chưa tới 7km. So sánh giá và vị trí lân cận thì TĐC Phước Khánh là nơi đáng đầu tư, an toàn, cam kết lợi nhuận. Liên hệ 0347310099 để đi xem đất và xem sổ cảm ơn anh chị đã đọc tin .

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 154.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 154.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng