General Alert

Toà nhà 1pn 2pn full nội thất hiện đại gần phố đi bộ Nguyễn Huệ

Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

8 Triệu
(160000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Toà nhà 1pn 2pn full nội thất hiện đại gần phố đi bộ Nguyễn Huệ
Không quy định giờ giấc Cho nuôi thú cưng nhỏ Hầm gửi xe thang máy Không chung chủ Gần các trung tâm thương mại

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có