General Alert

Tiểu Hồng Kong bên hông Chợ Lớn - Sài Gòn

Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

350 Triệu
(5932203.4/ m2)
Diện tích
59.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Tiểu Hồng Kong bên hông Chợ Lớn - Sài Gòn
Tập Đoàn HƯNG THỊNH mở bán Bkock cuối cùng Căn Hộ Moonlight Tên Lửa 👉 TIỂU HÔNG KÔNG BÊN HÔNG CHỢ LỚN 😘 👉 Giá thanh toán chỉ từ 300 - 500triệu 👉 Có ngân hàng hỗ trợ 80% 20năm 👉 Chiếc khấu đến 25% tháng 10 này 👉 Vị trí duy nhất sót lại ngay trung tâm khu Tây Sài Gòn Liên hệ Ms Khoa 0901.625.758 tư vấn chọn căn đẹp nhất thị trường.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 59.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 59.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng