General Alert

Thu hồi vốn bán lỗ căn hộ Q7 Boulevard MT Nguyễn Lương Bằng 1PN,2PN

Đường số 15B, Xã Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.95 Tỷ
(39000000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Thu hồi vốn bán lỗ căn hộ Q7 Boulevard MT Nguyễn Lương Bằng 1PN,2PN
Tuân Bất Động Sản Quận 7.---09 37 5 39 888---Nhận Ký Gửi Môi Giới----Bán & Thuê Dự án Căn hộ Q7 Boulevard, Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh Thông tin mô tả Chính chủ kẹt tiền thu hồi vốn bán lỗ căn hộ Q7 Boulevard mặt tiền đường Nguyễn Lương Bằng, liền kề Phú Mỹ Hưng. * Dự án đã xây hoàn thiện, cuối năm nhận nhà. Căn 1PN 1WC DT: 50m2. 2 PN 1WC DT: 57m2. 2PN 2WC DT: 69m2. 3PN 2WC DT: 85m2. Tôi bán lỗ 50 triệu/căn

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ