General Alert

THIẾU NỢ Bán Gấp Tulip Tower 79m2 2PN 1ty450 Nội Thất CB

Hoàng Quốc Việt, Xã Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.45 Tỷ
(18354430.4/ m2)
Diện tích
79.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu THIẾU NỢ Bán Gấp Tulip Tower 79m2 2PN 1ty450 Nội Thất CB
BÁN CĂN HỘ TULIP TOWER, QUẬN 7 - Diện tích: 78.94m2. - Kết cấu: 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Căn hộ ban công hướng phong thủy tốt, rộng rãi thoáng mát, view sông và thành phố thoáng mát - Thiết kế hiện đại, bàn giao đầy đủ nội thất. Căn hộ 2 phòng ngủ là sự lựa chọn hàng đầu dành cho các đôi vợ chồng trẻ, hộ gia đình từ 2-4 thành viên muốn tìm kiếm một chốn an cư để yên tâm lập nghiệp nơi thành phố đông đúc này. - GIÁ BÁN GÂP: 1 tỷ 450 (thương lượng cho khách thiện chí) Liên Hệ HOÀNG MINH xem thêm nhiều căn hộ ! Miễn Tiếp Môi Giới Cò Lái !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 79.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 79.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng