General Alert

Theo chồng chuyển vào Nam cần bán gấp lô kề GÓC đẹp ngay nhà hàng

Quốc Lộ 1A, Xã Điện Thắng Bắc, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.64 Tỷ
(15364486.0/ m2)
Diện tích
107.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Theo chồng chuyển vào Nam cần bán gấp lô kề GÓC đẹp ngay nhà hàng
Theo chồng chuyển vào Nam cần bán gấp lô kề GÓC đẹp ngay nhà hàng, trường học. - Vị trí thuận tiện để kinh doanh, cho thuê, buôn bán, xây cho thuê... - Cạnh trường học đường thông - Ngay trung tâm tiệc cưới, dân cư kinh doanh, buôn bán sầm uất, tấp nập. + DT: 107 m2 + Đường: 7,5m lề mỗi bên 3m + Giá: 1 tỷ 640 công chứng nhanh Liên hệ : 0888 68 7776 Cảm ơn Qúy khách!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 107.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 107.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ