General Alert

Thanh toán 460tr/năm cho căn 2PN, 72m2, Lumiere Boulevard

Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Xã Long Bình, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.6 Tỷ
(63888888.9/ m2)
Diện tích
72.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Thanh toán 460tr/năm cho căn 2PN, 72m2, Lumiere Boulevard
Mua nhà nhàn hạ - không lo về giá. Chính sách thanh toán siêu đỉnh, hỗ trợ tối đa cho khách hàng. (số lượng có hạn). Thanh toán trải dài 4 năm. 3 năm đầu, mỗi năm thanh toán 10%. Nhận nhà ở mỏi mòn rồi mới thanh toán tiếp. Chỉ có thể là Lumiere Boulevard! Chốt giá 2023 - Chốt lời 2026 khi tiện ích đã hoàn thành.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 72.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 72.0 M2