General Alert

Thanh lý nền sổ hồng trao tay AeonMall Bến xe miền tây NH HT VIB

Đường số 7, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.5 Tỷ
(35000000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Thanh lý nền sổ hồng trao tay AeonMall Bến xe miền tây NH HT VIB
Văn phòng chủ đầu tư chính thức nhận giữ chỗ dự án Tân Tạo Đất nền sổ đỏ giáp ranh Bình Tân - Bình Chánh thuộc vùng quy hoạch phát triển phía Tây TP. HCM. Vị trí đất nằm ngay đường Trần Văn Giàu - Tỉnh Lộ 10 Tiến độ thanh toán linh hoạt thích hợp đa dạng khẩu vị đầu tư (lướt sóng, trung hạn, khai thác dòng tiền, tích lũy tài sản... ), đặc biệt VIB – Ngân hàng Quốc tế hỗ trợ vay đến 40% giá trị giao dịch. Đây là dự hiếm hoi nhất khu vực được cấp sổ hồng từng nền sử dụng nước máy sawaco thành phố, luôn tăng sức hút nhà đầu tư ngay cả trong giai đoạn dịch Covid vừa qua, hứa hẹn tiềm năng tăng giá và bứt phá cùng sự phát triền vùng kinh tế trọng điểm phía nam. Diện tích đa dạng: 5x16 , 5x20 , 10x17.5 , 6x16 Giá chỉ từ : 35-50tr/m2 Gọi ngay phòng kinh doanh - để chọn đầu tư những nền đẹp nhất với giá tốt nhất : 0327797919

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng