General Alert

TẶNG NGAY 3 TỶ 4 khi sở hữu căn hộ Penthouse Grand Mark Trang

Phước Long, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

8.75 Tỷ
(51744529.9/ m2)
Diện tích
169.1 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
3

Tổng quan

Ảnh giới thiệu TẶNG NGAY 3 TỶ 4 khi sở hữu căn hộ Penthouse Grand Mark Trang
DUY NHẤT CHỈ CÒN 3 CĂN PENTHOUSE - TẶNG 3 TỶ 4 TIỀN MẶT NGAY KHI SỞ HỮU PENTHOUSE 3 PHÒNG NGỦ. Penthouse tại tầng 39 của khu căn hộ cao cấp. - View trọn cảnh Vinpearl Land, Hòn Tằm, Hòn Rớ,... - Diện tích Penthouse Grand Mark Nha Trang: 163m2 - 169m2 - 200m2 - 240m2. - Gồm 3PN, 3WC cùng không gian rộng rãi thoáng đãng, Penthouse được sử dụng kính cường lực nhập khẩu châu Âu hoàn toàn giúp chủ nhân được ngắm trọn cảnh quan tuyệt mỹ cho mỗi ngày sống thư thái. 4 LÝ DO TẠI SAO PENTHOUSE LÀ NƠI AN CƯ ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU ? - Không gian sống lý tưởng là căn hộ có vị trí trên cao nên không bị ảnh hưởng bởi khói bụi giao thông, ô nhiễm tiếng ồn, môi trường sạch sẽ, thoáng mát. - Tầm nhìn đẹp là vì tầm nhìn ra quang cảnh thành phố. Hầu hết các căn hộ áp mái đều có ban công rộng và kính bên ngoài cho phép gia chủ có thể tự mình chiêm ngưỡng vẻ đẹp của thành phố bất kể thời gian và khí hậu. - An ninh được đảm bảo vì có thang máy riêng và thẻ từ để lên tầng của mình. Ngoài ra, hầu hết các căn hộ penthouse đều không có lối đi chung, không có hành lang chung, camera 24/24, ... - Đẳng cấp riêng biệt : sự sang trọng và tiện nghi đến từ những chi tiết nhỏ nhất của căn hộ sẽ nâng tầm cuộc sống và phong cách của gia chủ. *Thông tin Penthouse Grand Mark Nha Trang: - Pháp lý: Sở hữu lâu dài. - Vị trí: Căn góc - bao gồm View biển và View thành phố - Diện tích: 169,1 m2. gồm : 3 phòng ngủ - Giá niêm yết: 12 tỷ 685 - CHIẾT KHẤU 15% tương đương 1 tỷ 9 cho KH giao dịch trong tháng 4/2023 CHỈ CÒN 10 tỷ 780 - THANH TOÁN VƯỢT 95% sẽ được hưởng lãi suất 18%/năm (cao hơn ls ngân hàng) GIÁ CHỈ CÒN : 8 tỷ 750 . - Thanh toán trả góp đến khi nhận nhà không lãi. - Ngân hàng Vietinbank bảo lãnh, hỗ trợ vay đến 75%, miễn lãi đến khi nhận nhà. - Chiết khấu cao đợt đầu cùng nhiều phần quà giá trị, đặc biệt được tặng 10 đêm nghỉ dưỡng sang trọng tại Wyndham Garden Cam Ranh. Liên hệ PKD Penthouse Grand Mark Nha Trang em Uyên: 0343 800 996. Để nhận ưu đãi và tham quan án.