General Alert

Tân Phước, cần bán gấp lô 5x40x100tc đường 12 giá ngộp

DT753, Xã Tân Phước, Huyện Đồng Phú, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

378 Triệu
(1890000.0/ m2)
Diện tích
200.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Tân Phước, cần bán gấp lô 5x40x100tc đường 12 giá ngộp
Tân Phước. Cần bán lô đất đường 12m Diện tích: 5x40m 200m2,thổ cư 100m2 Giá chỉ 378 triệu Gọi em ngay dẫn đi xem

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 200.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 200.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng