General Alert

Tài chính hao hụt bán CH Dreamhome Riverside Q8, 1ty150tr 75m2 2pn 2wc

Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.15 Tỷ
(18253968.3/ m2)
Diện tích
63.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Tài chính hao hụt bán CH Dreamhome Riverside Q8, 1ty150tr 75m2 2pn 2wc
DỰ ÁN 𝐃𝐑𝐄𝐀𝐌𝐇𝐎𝐌𝐄 𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄 Phường 7, Quận 8. ♻️(Căn hộ ven sông, mặt tiền đường, có ban công và SÂN vườn)♻️ Tiện ích: -Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh giao Phạm Thế Hiển, -Nơi tụ họp của các Trường Đại Học lớn của Thành Phố, SÁT chợ Bình Điền, - Nhiều chợ, khu ăn uống tấp nập -75m2, 2pn, 2wc Giá bán: 1.150 tỷ Lh: Tuấn Khải Miễn tiếp cò, môi giới, quảng cáo

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 63.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 63.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng