General Alert

Sunrise City - Quận 7 -3PN - Có sổ- Giá tốt 4ty5 - View Đông

Nguyễn Hữu Thọ, Xã Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.5 Tỷ
(42452830.2/ m2)
Diện tích
106.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Sunrise City - Quận 7 -3PN - Có sổ- Giá tốt 4ty5 - View Đông
Gọi ngay 0909982311 (zalo,sms) Thư , đi xem trực tiếp những căn giá tại Sunrise City - Novaland ( đối diện Lotte Mart Quận 7 ) Làm việc trực tiếp với chủ nhà Tặng lại toàn bộ nội thất Có sổ - Hỗ trợ vay 3PN 2WC 1Logia _ Gía 4ty5 -Ngoài ra còn các căn 3PN giá tốt khác như : + 106m2 3PN 2WC 1Logia : view nội khu : giá 4ty7 + 106m2 3PN 2WC 1Logia : view Đông : giá 4ty9 + 108m2 3PN 2WC 2 ban công 1Logia : giá 5ty2 + 120m2 3PN 2WC 1 ban công 1Logia : căn giá 5ty5 + 124m2 3PN 2WC 1Logia : view Đông : giá 5ty2 + 126m2 3PN 3WC 1Logia : view Đông : giá 5ty35 + 130m2 3PN 2WC 1Logia : view không bị che : giá 5ty4 + 162m2 3PN 3WC 1Logia : view không bị che : giá 6ty4 Với đầy đủ tiện ích 5 sao: - Hồ bơi tràn chân mây, BBQ - Phòng tập gym, sân tennis. - Spa thư giãn. - Trung tâm thương mại. - Hệ thống nhà hàng ẩm thực Việt Nam và nước ngoài. - Trung tâm giải trí: Karaoke, rạp chiếu phim, sân chơi trẻ em, hệ thống các ngân hàng lớn. - Dịch vụ: Spa, nhà trẻ, nhà thuốc. - An ninh tuyệt đối 24/7

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 106.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 106.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng