General Alert

Suất nội bộ lô góc đối diện TTTM DA Diamond City Chỉ 950 triệu, Ngân hàng hỗ trợ vay vốn, SHR

Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.8 Tỷ
(15929203.5/ m2)
Diện tích
113.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Suất nội bộ lô góc đối diện TTTM DA Diamond City Chỉ 950 triệu, Ngân hàng hỗ trợ vay vốn, SHR
- Dự án Diamond City nằm trên mặt tiền Vành Đai 4, tuyến đường kết nối giao thông với các tỉnh Đồng Nai, Bình Dương, TP HCM... - Dự án Diamond City nằm trong lõi các KCN lớn như Idico, Hữu Thạnh... - Đã có sổ hồng từng nền, sang tên công chứng ngay. - Ngân hàng hỗ trợ vay vốn lên đến 70% giá trị đất, trả góp 24 tháng không lãi suất. - Tiện ích đầy đủ, đa dạng: TTTM, trường học, công viên, trung tâm thể thao... - Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, điện âm nước máy, đường nhựa rộng 34m, vỉa hè 3m.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 113.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 113.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ