General Alert

(Suất ngoại giao) căn góc 3 mặt tiền - khu biệt thự mặt sông vip nhất Đà Nẵng

Dự án One River, Đường Song Hào, Xã Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

24.8 Tỷ
(82666666.7/ m2)
Diện tích
300.0 M2
Hướng
Bắc
Phòng ngủ
5
Phòng tắm
5

Tổng quan

Ảnh giới thiệu (Suất ngoại giao) căn góc 3 mặt tiền - khu biệt thự mặt sông vip nhất Đà Nẵng
Chính chủ bán biệt thự One River Đà Nẵng - căn góc 3 mặt tiền. - Mặt tiền đường song hào 30m. - 1 mặt giáp công viên siêu thoáng. - Mặt sau nhà là đường đi bộ mặt tiền sông cổ cò thơ mộng. Vị trí hot nhất dự án Anh chị quan tâm ib ngay vì căn hot của dự án. * Thông tin sơ bộ. Pháp lý: Đã có sổ đỏ lâu dài từng căn. Diện tích đất: 300m2. Ngang 15m x 20m. Xây 3 tầng, bàn giao full hồ bơi, sân vườn. DTSD: 600m2. Hotline: 0905 385 562 Ngọc Anh quản lý dự án Đất Xanh Miền Trung. Được xây dựng dành riêng cho giới thượng lưu, chuỗi biệt thự Villas Regal One River là hình mẫu lý tưởng minh chứng cho một nơi tiện nghi đẳng cấp 5 sao và hòa hợp với thiên nhiên như những resort cao cấp. - Vị trí đắc địa nằm trên con đường tỷ đô Hoàng Sa, kết nối giữa Đà Nẵng và Hội An. - Là một dự án đẳng cấp quốc tế đem đến không gian sống sang trọng và tiện nghi với vật liệu ngoại nhập 100%. - Khu biệt thự được tích hợp tiện ích nội ngoại khu hiện đại chuẩn 7 sao với view ven sông cực kỳ riêng tư. - Nhiều chính sách tốt giai đoạn này. Cam kết chính sách giá tốt nhất: 0905 385 562 Ngọc Anh quản lý dự án Đất Xanh Miền Trung.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 5
Chiều dài -
Diện tích đất 300.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 5
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 300.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản