General Alert

STUDIO Siêu Phẩm full nội thất_Phú Nhuận

Phan Đình Phùng, Phường 17, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7 Triệu
(233333.3/ m2)
Diện tích
30.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu STUDIO Siêu Phẩm full nội thất_Phú Nhuận
CHO THUÊ CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP đường Phan Đình Phùng_ Phú Nhuận Địa chỉ: 48 Phan Đình Phùng_ Phú Nhuận gần: nhà sách, hồ bơi, trường cao đẳng KTDN, bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ,... Phí Dịch Vụ: + điện:4k + nước: 100k/ng +dv: 150/ph liên hệ( zalo/mess/call): 0706151209 Thảo Vy để được tư vấn và hỗ trợ tìm phòng

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 30.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 30.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có