General Alert

Sở hữu ngay nhà đẹp trung tâm Q9 khó tìm được căn thứ 2 51m2/3,1tỷ

Đường số 11, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.1 Tỷ
(34444444.4/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Sở hữu ngay nhà đẹp trung tâm Q9 khó tìm được căn thứ 2 51m2/3,1tỷ
Nhà thiết kế tinh tế khó kiếm được căn thứ 2! Nắm chủ bán gấp nhà 1 / đường 11, Tăng Nhơn Phú B, Q9, chỉ cách mặt tiền đường 11 đúng 1 căn nhà nhà góc 2 mặt tiền 1 trệt 1 lầu sàn gỗ cao cấp, 2PN, 2WC, PK, bếp, hướng Đông Bắc, KDC hiện hữu DT 51m2 (4,5 * 11,3m), DT sàn 90m2, hẻm oto 7 chỗ, giá chỉ 3.1 tỷ tặng hết nội thất LH ngay 0565273014 gặp Trinh đi xem nhà.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng