General Alert

Sở hữu lô đất 100m2 Kênh Tham Lương, KDC Đồng Phượng, Quận 12.

Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.1 Tỷ
(21000000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Sở hữu lô đất 100m2 Kênh Tham Lương, KDC Đồng Phượng, Quận 12.
- Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, mặt tiền đường từ 14m - 16m, vỉa hè mỗi bên 3m. * Thông tin: - Giá bán: 2.1 tỷ/ nền ( bao gồm thuế phí ) - Có sổ hồng riêng, sang tên công chứng nhanh chóng. - Diện tích: 100m2 (5x20m). - Đất thổ cư, xây dựng tự do. - Phương thức thanh toán linh hoạt, chỉ cần thanh toán 30% là nhận nền xây dựng ngay. * Tiện ích: - Nằm ngay vị trí trung tâm, dân cư đông đúc nên an ninh cực kỳ tốt. - Xung quanh khu vực đầy đủ các tiện ích như: Chợ, trường học, bệnh viện,... - Khu vực thuận tiện di chuyển đến các vùng lân cận và trung tâm Quận 1 chỉ mất 15 - 20 phút.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng