General Alert

Siêu hot: Chính chủ cần bán gấp căn nhà thuộc Vincom Plaza Đồng Hới chính chủ, giá siêu hời

Dự án Vincom Plaza, Đường Quách Xuân Kỳ, Xã Hải Định, Thành Phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.4 Tỷ
(98666666.7/ m2)
Diện tích
75.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Siêu hot: Chính chủ cần bán gấp căn nhà thuộc Vincom Plaza Đồng Hới chính chủ, giá siêu hời
Chính chủ bán căn hộ shophouse 4 tầng đã hoàn thiện sơn, điện, nước, lắp điều hoà nóng lạnh đẹp như mới. Tầng 1 đang cho thuê ổn định. Trục đường này giá đang giao động 9 tỷ. Mình cần đổi căn khác để sống nên muốn bán.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

7
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm