General Alert

Siêu Hiếm- Căn hộ tập thể 40m2 tầng 1 tại Vương Thừa Vũ- Ngã Tư Sở

Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.6 Tỷ
(40000000.0/ m2)
Diện tích
40.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Siêu Hiếm- Căn hộ tập thể 40m2 tầng 1 tại Vương Thừa Vũ- Ngã Tư Sở
Siêu Hiếm- Căn hộ tập thể 40m2 tầng 1 tại Vương Thừa Vũ- Ngã Tư Sở - Diện tích 40m2 có 1 phòng khách 2 phòng ngủ, có gác sép để đồ - Nhà tầng 1, tiện đi lại, nhà khá mới. thoáng mát 2 mặt , xe máy, ô tô để cạnh nhà - khu Quân đội nên an ninh rất tốt - Giá Bán 1,6 tỷ - Hợp đồng mua bán vi bằng. - Liên hệ xem nhà em Liễu 0399770828

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 40.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 40.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có