General Alert

Shophouse kinh doanh mặt tiền khu tiện ích 3ha KĐT Sun Casa Central giá 3,595 tỷ/100m2 ngay Vsip 2

Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.6 Tỷ
(35950000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Shophouse kinh doanh mặt tiền khu tiện ích 3ha KĐT Sun Casa Central giá 3,595 tỷ/100m2 ngay Vsip 2
DUY nhất 1 căn shophouse Sun Casa Central. Vị trí: MT đường N22 đôi diện tiện ích 3ha, trung tâm KCN VSIP II. - Khu dân cư kinh doanh sầm uất. - Thiết kế 3 tầng với diện tích sàn lên đến 177m2. - Phù hợp kinh doanh: Nha khoa, tạp hoá, tiệm vàng, trà sữa, siêu thị, spa,... - Ngân hàng hỗ trợ đến 70% (VCB & BIDV). - Giá bán 3tỷ595 rẻ hơn thị trường 200tr. Liên hệ ngay 0945 706 508 Duy Mạnh.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2