General Alert

Shop thương mại khối đế chung cư CT2BLG04 Dt 280,93m2-3 tầng

Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.93 Tỷ
(14000000.00/ m2)
Diện tích
280.93 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Shop thương mại khối đế chung cư CT2BLG04 Dt 280,93m2-3 tầng
Chính chủ cần chuyển nhượng. - Shop thương mại khối đế chung cư CT2BLG04 dt 280,93m2 - 3 Tầng. - Mặt tiền rộng là chân đế chung cư kinh doanh. - Pháp lý chuyển nhượng quyền sử dụng thương mại lâu dài. - Giá sập sàn 14tr/m2 (Bao tên). * Quý nhà đầu tư quan tâm liên hệ 0946023999.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 280.93 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 280.93 M2