General Alert

Sắp cuối tháng rồi xuống Vinhome Grand Park Q9 2PN 2WC xem phòng thôi

Nguyễn Xiển, Xã Long Bình, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.76 Tỷ
(29105263.2/ m2)
Diện tích
95.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Sắp cuối tháng rồi xuống Vinhome Grand Park Q9 2PN 2WC xem phòng thôi
Sắp cuối tháng rồi xuống Vinhome Grand Park Q9 xem phòng thôi: Một số căn hộ cao cấp cho thuê giá rẻ nhất thị trường.... 💥🌈2PN2WC 2 TỶ 765 💥🌈95M2 Có sẵn thẻ pass xem nhà Liên hệ: Phạm Bảo Trân (zalo) tổng đài tư vấn miễn phí Cò, môi giới vui lòng đừng liên hệ tránh mất thời gian của A/C

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 95.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 95.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng