General Alert

Sang nhượng 𝑹𝒊𝒗𝒆𝒓𝒑𝒂𝒓𝒌 𝑷𝒓𝒆𝒎𝒊𝒆𝒓 𝑷𝒉𝒖́ 𝑴𝒚̃ 𝑯𝒖̛𝒏𝒈

Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.31 Tỷ
(39932330.8/ m2)
Diện tích
133.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Sang nhượng 𝑹𝒊𝒗𝒆𝒓𝒑𝒂𝒓𝒌 𝑷𝒓𝒆𝒎𝒊𝒆𝒓 𝑷𝒉𝒖́ 𝑴𝒚̃ 𝑯𝒖̛𝒏𝒈
☘️☘️☘️𝑺𝒂𝒏𝒈 𝒏𝒉𝒖̛𝒐̛̣𝒏𝒈 𝒄𝒂̆𝒏 𝒉𝒐̣̂ 𝒄𝒂𝒐 𝒄𝒂̂́𝒑 𝑹𝒊𝒗𝒆𝒓𝒑𝒂𝒓𝒌 𝑷𝒓𝒆𝒎𝒊𝒆𝒓 𝑻𝒓𝒖𝒏𝒈 𝒕𝒂̂𝒎 𝑷𝒉𝒖́ 𝑴𝒚̃ 𝑯𝒖̛𝒏𝒈 𝑸7 🌹 - Diện tích 133m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2WC. - Đầy đủ nội thất cao cấp, nhà đẹp như hình 💸💸💸Giá bán nhanh: 5.311 tỷ - Ban công rộng, vuông vức. View hồ bơi mát mẻ - Nằm cạnh sát bên trường quốc tế Nam Sài Gòn, đi bộ chỉ 3 phút, nên đây là sự lựa chọn phù hợp cho gia đình trẻ cần sự tiện nghi gần trường học và đẳng cấp sống. - Môi trường xung quanh đảm bảo yếu tố thoáng mát và trong lành. - Công viên lớn được sử dụng riêng cho tòa nhà làm khu vực BBQ. 𝐐𝐮𝐲́ 𝐤𝐡𝐚́𝐜𝐡 LH Hà Vy

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 133.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 133.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng