General Alert

Sang gấp lại kho vật liệu xây dựng, đã dọn hàng di dời chỗ khác

Tỉnh Lộ 10, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.7 Tỷ
(15428571.4/ m2)
Diện tích
175.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Sang gấp lại kho vật liệu xây dựng, đã dọn hàng di dời chỗ khác
- Đất nền làm Kho chứa vật liệu xây dựng đã rời mặt hàng đi sạch sẽ như hình. - Đường phía trước tráng nhựa đẹp, có cống, vỉa hè đầy đủ. - Đang sử dụng điện âm 3 pha, nước máy thành phố. - Thuận tiện kinh doanh kho xưởng sản xuất mọi mặt hàng. * Sổ hồng riêng sang tên công chứng ngay trong ngày. Kèo thơm, người thiện chí mua có bớt chút lộc. Không tiếp cò lái mất thời gian.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 175.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 175.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng