General Alert

Sadora cần bán nhanh căn hộ nội thất cơ bản 2PN

Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

8 Tỷ
(90909090.9/ m2)
Diện tích
88.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Sadora cần bán nhanh căn hộ nội thất cơ bản 2PN
Diện tích: 88m2 Căn hộ gồm có 2 phòng ngủ, nội thất cơ bản chủ đầu tư Giá bán: 8 tỷ Không gian sống đẳng cấp, nhiều tiện ích 5 sao Thuận tiện giao thông di chuyển về quận 1, quận 4 tầm 10-15 phút Không khí mát mẻ, môi trường trong lành nhiều cây xanh ------------------------------------------ Để có thêm thông tin về căn hộ liên hệ: Phòng kinh doanh Anphaland viber/ zalo/ Whatsapp :0932 689 228 Hotline: 0839 88 22 88 Web: https://anphacenter.vn/ Email: [email protected] Vui vẻ - nhiệt tình tư vấn - thân thiện - chu đáo 24/7

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 88.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 88.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có