General Alert

Rẻ hơn thị trường 100tr đất Tư Nghĩa gần cụm công nghiệp La Hà

Quốc Lộ 1A, Xã Nghĩa Thương, Huyện Tư Nghĩa, Tỉnh Quảng Ngãi
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

790 Triệu
(7669902.9/ m2)
Diện tích
103.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Rẻ hơn thị trường 100tr đất Tư Nghĩa gần cụm công nghiệp La Hà
CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT THUỘC HUYỆN TƯ NGHĨA gần nhà máy VINATEX gần đường quy hoạch 21m ( đang làm) - Diện tích : 103M2 , đất ở toàn bộ, dân cư kín đông. - Đường nhựa thông thoáng, đất bằng phẳng. Với lô liền kề và lô góc 2 mặt diện, khách mua thuận tiện xây dãy trọ, nhà nghĩ, thuận tiện kinh doanh buôn bán... giá rẻ đầu tư ok => Địa chỉ: gần khu VINATEX Tư Nghĩa,Quảng Ngãi. Cách Q/lộ 1A chỉ hơn 700m. =>>>Giá bán chỉ: 7xx, bớt lộc. Em Vân: 0935 616 817, xem đất thực tế, chốt giá ạ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 103.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 103.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng