General Alert

Ra hàng nhanh Celadon City chính chủ bán Diamond Alnata Plus giá CT

Đường N1, Xã Sơn Kỳ, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.3 Tỷ
(50588235.3/ m2)
Diện tích
85.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Ra hàng nhanh Celadon City chính chủ bán Diamond Alnata Plus giá CT
⚽️ Diamond Alnata , tầng cao , công viên cây xanh 16ha tại Trung tâm Aeon Mall Nhật Bản lớn nhất TPHCM. - Diện tích: 85m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà tắm, 2 ban công. - Giá bán 4tỷ3 (bao hết thuế phí). - Chiết khấu mở bán 5%, voucher 100tr. 🆘 Chỉ 49xx tr/m2 tặng phí quản lý 1 năm cho gia chủ. 🏆 Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài. . Nhận nhà cuối năm 2022 . Đã thanh toán 50% . Nhận nhà thanh toán 45% . 5% sau khi nhận sổ 🎾 View Đại lộ Gamuda sầm uất. 🎾 Sở hữu hồ bơi vô cực trên tầng 5. 🎾 Đường chạy bộ trên không. 🎾 Công viên, đài ngắm cảnh phòng tập gym... Và nhiều tiện ích khác. 🎾 548 chỗ ô tô, 1062 chỗ xe máy trong tầng hầm. 🎾 Tiện ích nội khu được bố trí trên tầng 5 : Hồ bơi vô cực, công viên, đường chạy bộ trên không, khu vui chơi, phòng Gym

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 85.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 85.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có