General Alert

Quỹ Căn Hộ 2 PN, 3PN Giá Tốt Tại CC Iris Garden Trần Hữu Dực

Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.1 Tỷ
(35000000.0/ m2)
Diện tích
60.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Quỹ Căn Hộ 2 PN, 3PN Giá Tốt Tại CC Iris Garden Trần Hữu Dực
Quỹ Căn Hộ 2 PN, 3PN Giá Tốt Tại CC Iris Garden Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm. Thông tin các căn hộ như sau: Tòa CT1A: * 2PN: - Diện tích 60,7m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Tây Bắc ban công Đông Nam. - Diện tích 60,7m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Đông Nam ban công Tây Bắc. *3PN: - Diện tích: 131,8m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Đông Bắc ban công Tây Nam - Đông Nam. - Diện tích: 131,8m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Bắc ban công Nam - Tây. - Diện tích 133,3m2, 3 Ngủ, 2 vệ sinh, cửa Bắc ban công Nam - Tây. - Diện tích 135m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Đông Bắc ban công Tây Nam - Đông Nam. Tòa CT1B: * 2PN: - Diện tích 60,7m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh , cửa Tây Nam , ban công Đông Bắc. - Diện tích 60,7m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh , cửa Đông Bắc , ban công Tây Nam. Tòa CT2: *2PN: - Diện tích 60,7m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc. *3PN: - Diện tích 131,8m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam. - Diện tích 131,8m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc. Tòa CT3: * 2PN: - Diện tích 60m2, 62m2: 2 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam. *3PN: - Diện tích 102,9m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc - Tây Nam. Tòa CT4: *2PN: - Diện tích 61,5m2, 63m2, 66m2: 2 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc. *3PN: - Diện tích 104m2, 3 Ngủ, 2 vệ sinh, cửa Tây Bắc, ban công Đông Bắc - Đông Nam - Diện tích 104m2, 3 Ngủ, 2 vệ sinh, cửa Đông Nam, ban công Đông Bắc - Tây Bắc. Quý khách sẽ được miễn phí đi xem trực tiếp căn hộ, được chúng tôi tư vấn đầy đủ, chính xác trung thực, hỗ trợ toàn bộ thủ tục sang tên sổ đỏ, quý khách gặp trực tiếp chủ nhà để đàm phán giá cả với chủ nhà. Mọi chi tiết quý khách vui lòng liên hệ để được tư vấn và thông tin chi tiết từng căn hộ. Em Hương: Zalo/SĐT: 0383091137