General Alert

Phòng kinh doanh NOVALAND ,Bán những căn giá tốt tai chung cư RICHSTAR

Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.2 Tỷ
(49230769.2/ m2)
Diện tích
65.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Phòng kinh doanh NOVALAND ,Bán những căn giá tốt tai chung cư RICHSTAR
PKD chủ đầu tư Nova Land cập nhật giỏ hàng bán giá tốt căn hộ Richstar Tân Phú. - Địa chỉ: 278, 239, 241 đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, quận Tân Phú. - PKD chủ đầu tư Nova Land hỗ trợ 24/7 và Deal giá tốt nhất cho khách mua ở hoặc đầu tư. - Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%, lãi suất ưu đãi, thủ tục hồ sơ duyệt nhanh trong ngày. - Đa dạng các loại diện tích: + DT 55m2: 2PN, 1WC Giá bán 2 tỷ 5 - 2 tỷ 7, giá cho thuê 9 triệu - 10 triệu/tháng. + DT 65m2: 2PN, 2WC Giá bán 2 tỷ 8 - 3 tỷ 3, giá cho thuê 10 triệu - 13 triệu/tháng. + DT 86m2: 3PN, 2WC Giá bán 3 tỷ 5 - 3 tỷ 7, giá cho thuê 15 triệu - 16 triệu/tháng. + DT 91m2: 3PN, 2WC Giá bán 3 tỷ 7 - 4 tỷ, giá cho thuê 16 triệu - 17 triệu/tháng. + Phí quản lí đã bao gồm VAT: 8.800, xe máy 88.000, xe hơi 880.000 được quản lí bởi CBRE, bảo vệ trực 24/24 tuyệt đối an ninh. * Vị trí kết nói giao thông: + 3 phút đến công viên văn hóa Đầm Sen, UBND quận Tân Phú. LIÊN HỆ E 0896488529

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 65.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 65.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có