General Alert

Phố Lâm Hạ ngõ thông ô tô, đất siêu đẹp 80m2, 5m mặt tiền siêu hiếm

Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

11 Tỷ
(137500000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Phố Lâm Hạ ngõ thông ô tô, đất siêu đẹp 80m2, 5m mặt tiền siêu hiếm
NGÕ Ô TÔ THÔNG LÂM HẠ-HOÀNG NHƯ TIẾP-NGUYỄN SƠN + Hình thửa đẹp vuông vắn, phù hợp xây tòa 6-7 tầng, ở kết hợp làm văn phòng. +Ngõ ô tô 7 chỗ thông :Lâm Hạ, Nguyễn Sơn, Hoàng Như Tiếp. +Gần bệnh viện Tâm Anh, sân bay Long Biên, công viên Hoàng Như Tiếp. #batdongsanlongbien #muabannhadatlongbien 🥇Nhận ký gửi mua-bán nhà đất thổ cư, chung cư Long Biên, Gia Lâm, Đông Anh. 🥈Đại lý phân phối chuyển nhượng dự án Vinhome. 📞Hotline : 0879.888.226( zalo)-0961.828.226 🕹Page : https://www.facebook.com/nhadatthoculongbiengialam

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ