General Alert

OPAZ CITY Quận 8, 70m, 2pn, 2wc view MT đường, giá chỉ 1 tỷ 890

Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.89 Tỷ
(27000000.0/ m2)
Diện tích
70.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu OPAZ CITY Quận 8, 70m, 2pn, 2wc view MT đường, giá chỉ 1 tỷ 890
Diện tích: 70m, 2pn, 2wc, căn góc 2 view thoáng mát, tầng cao, nhà có nội thất dính tường như hình. Giá bán: 1 tỷ 890. CAM KẾT KHÔNG CÓ CĂN RẺ HƠN. Vị trí: Ngay mặt tiền Cao Lỗ_Tạ Quang Bửu, sát cầu Nguyễn Tri Phương, cầu chữ Y, kết nối giao thông thuận lợi đến các quận trung tâm như quận 1, quận 7, quận 5, quận 4...chỉ mất 10phút xe máy. Tiện ích: 5 tầng trung tâm thương mại rộng 60.000m2, công viên 10ha, hồ bơi tràn, siêu thị, bệnh viện, trường học, gym, spa....đầy đủ các tiện ích phục vụ cho cuộc sống của cư dân.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng