General Alert

Ochard garden 56m2,1pn full nthat chỉ 3ty6 sổ hồng vĩnh viễn

Hồng Hà, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.6 Tỷ
(64285714.3/ m2)
Diện tích
56.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Ochard garden 56m2,1pn full nthat chỉ 3ty6 sổ hồng vĩnh viễn
***** Cần bán nhiều căn hộ cao cấp Orchard Garden ( Novaland), Địa chỉ 130 Hồng Hà, P.9, Phú Nhuận, TP.HCM. * Diện tích 100m2,3pn,2wc full nthat giá bán nhanh chỉ 7ty7, đã có sổ hồng. * Diện tích 74m2, 2PN + 2WC, đầy đủ nội thất siêu đẹp giá bán 5ty2, đã có sổ hồng. * Diện tích 56m2,1pn,1wc, đầy đủ nội thất siêu đẹp giá bán nhanh chỉ 3ty6, đã có sổ hồng. * Ngân hàng hỗ trợ vay 80% giá trị căn hộ. * Nằm ngay vị trí trung tâm quận Phú Nhuận, thuận tiện di chuyển mọi nơi. * Tiện ích đầy đủ gym, pool, 7 eleven, tiệm thuốc, cafe,... ---->>>> Liên hệ xem nhà 0971889665 hoặc 0779196231(Zalo)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 56.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 56.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng