General Alert

Nhượng lại căn ICON 56 SH 118m2 2PN nhỉnh 2 tỷ TLTC

Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.07 Tỷ
(26235741.4/ m2)
Diện tích
78.9 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Nhượng lại căn ICON 56 SH 118m2 2PN nhỉnh 2 tỷ TLTC
BÁN CĂN HỘ TẦNG CAO ICON 56, QUẬN 4 - Diện tích 78.9m2. Đã có sổ - Kết cấu 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Ban công đón gió và ánh sáng tự nhiên tốt, view thành phố thoáng mát. - Căn hộ có thiết kế hiện đại, bàn giao kèm đầy đủ nội thất. -Giá bay nhanh 2 tỷ 070 còn thương lượng. Bên cạnh đó, khu căn hộ Icon 56 tọa lạc tên đường Bến Vân Đồn, 3 mặt giáp sông Sài Gòn nên môi trường xung quanh rất mát mẻ, không khí trong lành. Bên trong dự án quy tụ hàng loạt tiện ích như hồ bơi tràn bờ trên không (tầng 25), khu sinh hoạt cộng đồng, phòng tập Gym,... nhằm đáp ứng những nhu cầu hằng ngày của cư dân. Đồng thời, cư dân trong khu căn hộ Icon 56 có thể nhanh chóng tiếp cận nhiều tiện ích ngoại khu khác: chợ Bến Thành, Bitexco, hệ thống bệnh viện, trường học,..

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 78.9 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 78.9 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng