General Alert

Nhỉnh 1 tỷ - Ô tô vào đất - Bán đất Cự khối, Long

Bát Khối, Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.55 Tỷ
(36904761.9/ m2)
Diện tích
42.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Nhỉnh 1 tỷ - Ô tô vào đất - Bán đất Cự khối, Long
❤️💥NHỈNH 1 TỶ - Ô TÔ 7 CHỖ VÀO NHÀ - BÁN 42M2 ĐẤT NGÕ ĐỘC LẬP - CỰ KHỐI, LONG BIÊN. ☎️ 0987336977 - Zalo 0903286768 - Miếng đất cực đẹp, ngõ rộng, ô tô vào thoải mái, khu dân cư thân thiện, không khí trong lành. - Đất nằm giữa cầu Thanh trì và cầu Vĩnh Tuy, kết nối giao thông thuận tiện. - sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịch

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 42.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 42.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ