General Alert

Ngợp NH cần bán căn Opal Boulevard sổ hồng 2PN 2WC tầng cao view thoáng mát DT 75m2 giá chỉ 2tỷ67

Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Xã An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.67 Tỷ
(35600000.0/ m2)
Diện tích
75.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Ngợp NH cần bán căn Opal Boulevard sổ hồng 2PN 2WC tầng cao view thoáng mát DT 75m2 giá chỉ 2tỷ67
Opal Boulevard phân khúc căn hộ hạng sang của Đất Xanh. Vị trí siêu đắc địa mặt tiền Phạm Văn Đồng kết nối sân bay siêu gần. Mật độ cư dân lấp đầy lên đến 95% và tiện ích cũng như công viên, hồ bơi đã đầy đủ. Căn hộ mới bàn giao hơn 1 năm mọi thứ đều mới và sang trọng. Hiện tại đã có sổ hồng sẵn sang tên công chứng trong ngày. Giá rẻ nhất Opal Boulevard hiện tại chỉ 2tỷ670 bao hết thuế phí sang tên chuyển nhượng. Anh chị có nhu cầu tham khảo vui lòng liên hệ em Mỹ Tâm nhenn (0902200648) cảm ơn cả nhà.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2