General Alert

Ngân hàng siết ra nhanh lô đất 95m2 ngay sát đường số 11 giá 2 tỷ 1

Đường số 11, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.1 Tỷ
(22105263.2/ m2)
Diện tích
95.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Ngân hàng siết ra nhanh lô đất 95m2 ngay sát đường số 11 giá 2 tỷ 1
Diện tích đất 95m2 nằm ngay mặt tiền đường số 11 giá cả có thể thương lượng Khu dân cư đông đúc thuận lợi cho việc kinh doanh Gần các trường học Trật tự an ninh Anh chị có nhu cầu liên hệ emm

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 95.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 95.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có