General Alert

N04 Ngoại Giao Đoàn 60m2 2 ngủ 2 WC nội thất đầy đủ sẵn ở giá 3,2 tỷ

Xuân La-Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.2 Tỷ
(53333333.3/ m2)
Diện tích
60.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu N04 Ngoại Giao Đoàn 60m2 2 ngủ 2 WC nội thất đầy đủ sẵn ở giá 3,2 tỷ
Ngoại giao đòan ,khu vực phát triển mạnh mẽ. Nơi tập trung các đại sứ quán,an ninh đảm bảo tuyệt đối. không gian sống đỉnh cao nhất khu btl. diện tích vừa phải 77m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh đầy đủ công năng sử dụng phù hợp với gia đình nhỏ,không khí đầm ấm,không gian sống đẳng cấp. giao thông thuận tiện,tiện ích xung quanh lk thiếu thứ gì. chợ, trường học các cấp k thiếu thứ gì. pháp lý chuẩn chỉ sẵn sàng giao dịch LH : EM HƯNG 0355966494/0942366548 TƯ VẤN VÀ XEM NHÀ 24/24 !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ