General Alert

Mua căn hộ Filmore Đà Nẵng hãy gọi Tuấn Sunland

Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Xã Bình Thuận, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.17 Tỷ
(110000000.0/ m2)
Diện tích
47.0 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Mua căn hộ Filmore Đà Nẵng hãy gọi Tuấn Sunland
Bạn đến Đà Nẵng bạn đang tìm cho mình 1 căn hộ và đặc biệt là người tư vấn uy tín. Vậy thì bạn không thể không lưu số của tôi lại. Tôi tên là Tuấn Sunland số điện thoại 0934 992 992. Với kinh nghiệm hơn 10 năm trong lĩnh vực tư vấn và đầu tư Bất Động Sản tại Đà Nẵng. Tôi cam kết sẽ tư vấn cho bạn chọn được bất động sản mà bạn hài lòng nhất trong hiện tại và cả tương lai.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 47.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 47.0 M2

Mặt bằng bất động sản

29
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm