General Alert

Mở bán căn hộ Charm Diamond, liền kề Vincom Dĩ An, giá từ 1,3 tỷ/căn

Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.3 Tỷ
(36111111.1/ m2)
Diện tích
36.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Mở bán căn hộ Charm Diamond, liền kề Vincom Dĩ An, giá từ 1,3 tỷ/căn
Charm Diamond - căn hộ đẳng cấp 5 sao resort Dĩ An Đầu tư ngay chỉ 1.3 tỷ/căn, TT 1%/tháng Vị trí kim cương: Liền kề TTTM Vincom + ngã tư 550 (ĐT 743B & DT743) Tặng vàng lên đến 6 chỉ - Cơ hội bốc thăm tới 75 chỉ vàng Đặc biệt: Chỉ thanh toán 25% đến khi nhận nhà Chiết khấu lên đến 8% cho khách hàng giữ chỗ từ hôm nay Đơn giá: Chỉ có 34tr/m/căn hộ Tiềm năng sinh lời, cho thuê cao nhất trong khu vực Đơn vị vận hành quốc tế ToKyu Nhật Bản Chủ nhân Charm Diamond sẽ sở hữu trên 250 đặc quyền và tiện ích: * Sở hữu phòng tập gym cho cả gia đình với thời gian là 10 năm * Miễn phí dịch vụ massage & spa với thời gian là 10 năm * Miễn phí tất cả các dịch vụ tại Charm Club hơn 20 điểm Charm Club trên khắp cả nước Tiện ích nội khu chuẩn Resort Thượng Lưu: Dự án đầu tiên có hồ bơi Vô Cực điện phân muối 500m2 tạị Bình Dương Có thương hiệu Starbuck đầu tiên tại BD Sảnh lễ tân đón sang trọng chuẩn 5 sao Nằm giữa khuôn viên công viên cây xanh 5000m2 -> Ngân hàng Nam Á hỗ trợ vay tối đa 70% trong 20 năm

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 36.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 36.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có