General Alert

Mình chính chủ, cần bán căn góc chung cư Tecco -Thủ Đức 75.2m2 1ty680

Linh Đông, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.68 Tỷ
(22340425.5/ m2)
Diện tích
75.2 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Mình chính chủ, cần bán căn góc chung cư Tecco -Thủ Đức 75.2m2 1ty680
Chính chủ, cần bán căn góc chung cư Tecco -Thủ Đức Diện tích thông thuỷ : 75.2m. 2PN. 2WC Nhà đầy đủ nội thất. Đã có sổ hồng. Giá 1ty680. A/c nào có nhu cầu liên hệ e sdt: Ngọc Phú Không tiếp cò, môi giới Xlỗi đã làm phiền cả nhà! E cảm ơn.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.2 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.2 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng