General Alert

May mắn CH THE ASCENTIA Q7 105m2 2PN 2tỷ150 giá cực tốt

Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.15 Tỷ
(20476190.5/ m2)
Diện tích
105.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu May mắn CH THE ASCENTIA Q7 105m2 2PN 2tỷ150 giá cực tốt
BÁN CĂN HỘ GIÁ TỐT THE ASCENTIA, QUẬN 7 TẦNG CAO Diện tích: 105m² Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 phòng tắm Tình trạng nội thất: Đầy đủ nội thất Ban công thoáng mát, view thành phố tuyệt đẹp Gía: 2 tỷ150 * Tiện ích *. - Hồ bơi vô cực thiết kế 5* như một óc đảo thu nhỏ. - Rạp chiếu phim CGV, nhà hàng, spa, massage, phong cách 5*. - Đảm bảo cư dân mua tại đây sẽ có 1 chổ để xe Oto. - Caffee, khuôn viên hội họp Tiệc BBQ. &&&&MIỄN TIẾP MÔI GIỚI CÒ LÁI&&&& +++ Nhận ký gửi nhà đất căn hộ Sài Gòn+++

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 105.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 105.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng