General Alert

mặt tiền Trương Minh Giang, đối diện trường quốc tế Singarpore

Lê Văn Hiến, Xã Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.5 Tỷ
(18005540.2/ m2)
Diện tích
361.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu mặt tiền Trương Minh Giang, đối diện trường quốc tế Singarpore
Nằm ngay trục đường Trường Minh Giảng, rộng 7,5m, cách đường Trần Đại Nghĩa 100m, nằm dối diện trường quôc tế Singarpore, đất 361m2, đã có sổ đỏ, thích hợp xây biệt thự, khách sạn, gần các trung tâm thương mại Cocobay, cách sân golf 1km, cực kì thích hợp làm nơi nghĩ dưỡng an cư, Thuộc tuyến đường Đà Nẵng Hội An thu hút nhiều khách du lịch, thích hợp xây khách sạn liên hệ: 0917350113 gặp phúc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 361.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 361.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ