General Alert

Mặt phố cực hiếm Vũ Đức Thuận, Văn phòng, Kinh doanh, Tòa nhà

Vũ Đức Thận, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

20 Tỷ
(235294117.6/ m2)
Diện tích
85.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Mặt phố cực hiếm Vũ Đức Thuận, Văn phòng, Kinh doanh, Tòa nhà
+ Gần BIG C Long Biên + Đơn giản là hiếm và đẹp nhất dãy, như nàng Bạch Tuyết và bảy chú lùn. .Mặt phố kinh doanh bất chấp, đa ngành, khu vực hiếm nhà đất bán. + Mặt phố, sổ vuông đẹp, cách BigC Long Biên 60m, đi thằng phố Vũ Đức Thận mấy trăm mét tới KĐT Vinhomes Riverside và Vincom Long Biên + Khu vực siêu hot. nhiều khách tìm kiếm phù hợp xây tòa nhà 10 tầng thang máy, khách sạn, Văn Phòng, Tòa nhà công ty, + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, không cầm cố, sẵn sàng công chứng, hỗ trợ vay bank. + Cam Kết: Giao dịch giá trực tiếp với chủ - không Thu Phí Người Mua - hỗ trợ Thủ Tục Sang Tên.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 85.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 85.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ